Quạt COMMONWEALTH FP-20060EX-S1-B-24, 24VDC, 200x200x60mm
  • Mã quạt: FP-20060EX-S1-B-24
  • Thương hiệu: Quạt DC COMMONWEALTH
  • Xuất xứ: Đài Loan
  • Voltage: 24VDC
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Danh mục: QUẠT DC, QUẠT DC 24V, QUẠT DC COMMONWEALTH, QUẠT DC KHÁC, QUẠT HÚT PHỔ THÔNG, QUẠT THEO TÍNH NĂNG Từ khóa: commonwealth 24v, commonwealth FAN, commonwealth FP-20060EX-S1 B, commonwealth FP-20060EX-S1-B-24, commonwealth FP20060EX, dc fan, fan commonwealth, FAN commonwealth FP-20060EX-S1 B, FAN commonwealth FP-20060EX-S1-B-24, fan dc, FAN FP-20060EX-S1 B, fan FP-20060EX-S1-B-24, fan taiwan, FP-20060EX, FP-20060EX-S1 B, FP-20060EX-S1-B-24, FP20060EX, phân phối quạt hút, quạt 2 dây, quạt 2 tấc, quat 200mm, quat 200x200x60mm, quạt 200x60mm, quat 24v, quat bien tan, quạt biến tần quạt FP-20060EX-S1 B, quạt commonwealth, quạt commonwealth 24v, quat dc, quạt đài loan, quạt FP-20060EX, quạt FP-20060EX-S1-B-24, quạt FP20060EX, quạt FP20060EXS1B, quạt hút biến tần, quạt hút chính hãng, quạt hút cho nhà xưởng, quat hut cong nghiep, quạt hút công nghiệp 1 pha, quạt hút tủ điện
Danh mục sản phẩm
  • QUẠT AC
  • QUẠT DC
  • QUẠT THEO TÍNH NĂNG
  • PHỤ KIỆN
  • Thông tin chi tiết
1. Thông số kỹ thuật quạt COMMONWEALTH FP-20060EX-S1-B-24
  • Voltage: 24VDC
  • Current: 1.50A
  • Size: 200x200x60mm
  • Bearing Type: Ball
  • Housing Material: Aluminum
  • Origin: Taiwan
2. Tư vấn và hướng dẫn mua quạt
Mọi tư vấn và mua hàng Quý khách hàng vui lòng liên hệ theo địa chỉ:
  • Điện thoại /Zalo : 0985.671.461
  • Email: [email protected]
  • Địa chỉ: 42/59 Nguyễn Minh Hoàng, P. Bảy Hiền, TP.HCM
3. Hình ảnh quạt COMMONWEALTH FP-20060EX-S1-B-24
Quạt COMMONWEALTH FP-20060EX-S1-B-24, 24VDC, 200x200x60mm Quạt COMMONWEALTH FP-20060EX-S1-B-24, 24VDC, 200x200x60mm Quạt COMMONWEALTH FP-20060EX-S1-B-24, 24VDC, 200x200x60mm
Bản vẽ bắt ốc Quạt FP-20060EX-S1-B-24, 24VDC, 200x200x60mm